Giá chung cư Vinhomes Smart City tháng 11/2026: khu nào đắt, khu nào rẻ, vì sao chênh

Tháng 11/2026, căn 2PN ở Vinhomes Smart City (phường Tây Mỗ, Hà Nội) đang chào bán trung vị 4,09 tỷ (khoảng 67,3 tr/m²), thuê 8,5–14,5 triệu/tháng; studio thuê 5,5–8,5 triệu, bán khoảng 2,1 tỷ. Lumiere Evergreen và Masteri West Heights đắt nhất, The Sola Park, Sapphire và The Miami thuộc nhóm mềm nhất. Bảng dưới lấy từ giỏ hàng đang chào, tự cập nhật.
- 1261
- Căn thuê
- 1219
- Căn bán
- 8,5–14,5 triệu
- Thuê 2PN
- 4,09 tỷ
- Bán 2PN
Mục lục · 9 mục
- Giá chung cư Vinhomes Smart City tháng này bao nhiêu?
- Giá bán theo từng khu: khu nào đắt, khu nào rẻ?
- Giá thuê theo khu chênh nhau bao nhiêu?
- Vì sao cùng loại căn mà giá chênh nhau nhiều?
- Cùng là "2PN", diện tích mỗi khu khác nhau bao nhiêu?
- Giá chào khác giá chốt thế nào?
- Giá chung cư Vinhomes Smart City đang tăng hay giảm?
- Dùng bảng giá này thế nào khi đi xem nhà?
- Lưu ý khi đọc bảng giá chung cư
Bài này là bảng giá tổng của 16 phân khu Vinhomes Smart City (Hà Nội): các khu của Vinhomes cùng Masteri West Heights, Lumiere Evergreen, Imperia Smart City, The Sola Park, The Victoria ở phía nam Đại lộ Thăng Long (phường Tây Mỗ), và 3 phân khu Lumi Hà Nội do CapitaLand phát triển ở phía bắc đại lộ (phường Xuân Phương). Mọi con số giá trong bài là giá chào lấy tự động từ các căn đang có trên canhosmartcity, nên luôn khớp với tháng bạn đang đọc. Phần nhận định thị trường được biên tập lại mỗi tháng.
Nếu bạn chỉ quan tâm một loại căn, đọc thẳng bài riêng: giá căn studio, giá căn 1PN, 1PN+, giá căn 2PN, giá căn 3PN. Người cần thuê thì xem bảng giá thuê theo khu.
Giá chung cư Vinhomes Smart City tháng này bao nhiêu?
Tháng 11/2026, căn 2PN là loại có nhiều tin nhất: giá bán trung vị 4,09 tỷ, tương đương khoảng 67,3 tr/m²; giá thuê 8,5–14,5 triệu/tháng. Studio bán khoảng 2,1 tỷ, thuê 5,5–8,5 triệu/tháng. Căn 3PN bán khoảng 5,95 tỷ, thuê 10,5–22 triệu/tháng.
Bảng dưới gom tất cả căn đang chào trên web theo 6 loại căn. "Trung vị" là mức ở giữa: một nửa số căn rẻ hơn, một nửa đắt hơn. Con số này ít bị kéo lệch bởi vài căn penthouse hay vài tin giá mồi, nên dùng để so sánh tốt hơn giá trung bình.
| Loại căn | Thuê / tháng | Bán | Bán / m² |
|---|---|---|---|
| Studio | 5,5–8,5 triệu (195) | 1,8–2,65 tỷ | 73 tr/m² |
| 1PN | 7–12 triệu (124) | 2,6–3,55 tỷ | 70 tr/m² |
| 1PN+ | 7,5–11 triệu (193) | 2,55–3,6 tỷ | 66,7 tr/m² |
| 2PN | 8,5–14,5 triệu (241) | 3,15–5,2 tỷ | 67,3 tr/m² |
| 2PN+ | 9–14,5 triệu (221) | 3,24–5,3 tỷ | 66,4 tr/m² |
| 3PN | 10,5–22 triệu (125) | 4,5–8,6 tỷ | 72 tr/m² |
Giá chào các căn đang hiện trên web, tự cập nhật hằng ngày; số trong ngoặc là số căn.
Cách đọc nhanh: cột khoảng giá cho biết căn rẻ nhất và đắt nhất đang chào; cột số căn cho biết số liệu dày hay mỏng. Ô nào chỉ có vài căn thì xem như tham khảo, đừng dùng để mặc cả.

Giá bán theo từng khu: khu nào đắt, khu nào rẻ?
Khu đắt nhất là Lumiere Evergreen, tiếp theo là Masteri West Heights; nhóm mềm nhất là The Sola Park, Sapphire và The Miami. Đây là thứ tự giá bán theo m² khi đọc 130 tin bán trên batdongsan.com.vn ngày 3/11/2026: Lumiere Evergreen, Masteri West Heights, rồi The Tonkin ngang Imperia, The Victoria, The Sakura, Sapphire ngang The Miami, sau cùng là The Sola Park.
Bảng so sánh căn 2PN giữa các khu (tự cập nhật, chỉ hiện khu có từ 2 căn trở lên):
| Khu | Bán 2PN (trung vị) | Khoảng giá | Số căn |
|---|---|---|---|
| Sapphire 1 | 3,3 tỷ | 3,18–3,4 tỷ | 12 |
| Sapphire 2 | 3,3 tỷ | 3,1–3,6 tỷ | 15 |
| The Sola Park | 3,45 tỷ | 3–4,2 tỷ | 56 |
| Sapphire 3 | 3,5 tỷ | 3,1–4,1 tỷ | 15 |
| Sapphire 4 | 3,5 tỷ | 3,2–3,8 tỷ | 9 |
| Imperia Smart City | 3,68 tỷ | 3–4,2 tỷ | 8 |
| The Sakura | 3,8 tỷ | 3,5–4,4 tỷ | 19 |
| The Miami | 3,85 tỷ | 3,2–4,8 tỷ | 21 |
| Lumi Signature | 3,85 tỷ | 3,5–5,1 tỷ | 7 |
| The Canopy Residences | 4 tỷ | 3,5–5 tỷ | 13 |
| Lumiere Evergreen | 4,4 tỷ | 3,55–5,9 tỷ | 64 |
| The Victoria | 4,43 tỷ | 4,3–4,9 tỷ | 31 |
| Masteri West Heights | 4,65 tỷ | 4,2–5,2 tỷ | 26 |
| The Tonkin | 5,16 tỷ | 4,92–5,51 tỷ | 10 |
| Lumi Prestige | 5,4 tỷ | 4,8–6 tỷ | 2 |
Bảng đầy đủ 16 khu, lấy căn 2PN làm mốc vì loại này có ở mọi khu. Bấm tên khu để xem trang khu, căn đang chào và mặt bằng.
| Khu | Nhóm, chủ đầu tư | Bán 2PN (trung vị) | Đơn giá 2PN | Thuê 2PN/tháng |
|---|---|---|---|---|
| Sapphire 1 | Vinhomes Smart City | 3,3 tỷ | 61,1 tr/m² | 8–10 triệu |
| Sapphire 2 | Vinhomes Smart City | 3,3 tỷ | 59,3 tr/m² | 7,2–11 triệu |
| Sapphire 3 | Vinhomes Smart City | 3,5 tỷ | 63,6 tr/m² | 8–11 triệu |
| Sapphire 4 | Vinhomes Smart City | 3,5 tỷ | 61,8 tr/m² | 7,5 triệu |
| The Miami | Vinhomes Smart City | 3,85 tỷ | 67,3 tr/m² | 8,5–12 triệu |
| The Sakura | S-Vin Việt Nam (hợp tác Samty) | 3,8 tỷ | 69,1 tr/m² | 8–13 triệu |
| The Tonkin | Vinhomes Smart City | 5,16 tỷ | 83,4 tr/m² | 10,5–14 triệu |
| The Canopy Residences | Vinhomes hợp tác GIC | 4 tỷ | 70 tr/m² | 9,5–13,5 triệu |
| Masteri West Heights | Masterise | 4,65 tỷ | 77,7 tr/m² | 11–15 triệu |
| Lumiere Evergreen | Masterise | 4,4 tỷ | 74,8 tr/m² | 9,5–17 triệu |
| Imperia Smart City | MIK | 3,68 tỷ | 64,8 tr/m² | 8,5–12 triệu |
| The Sola Park | MIK | 3,45 tỷ | 60,8 tr/m² | 8–9 triệu |
| The Victoria | MIK | 4,43 tỷ | 68,3 tr/m² | 15 triệu |
| Lumi Signature | Lumi Hà Nội (CapitaLand) | 3,85 tỷ | 65,8 tr/m² | 8–15 triệu |
| Lumi Prestige | Lumi Hà Nội (CapitaLand) | 5,4 tỷ | 92,7 tr/m² | — |
| Lumi Elite | Lumi Hà Nội (CapitaLand) | 4,8 tỷ | 87,3 tr/m² | — |
Ô ghi "—" là khu chưa có căn 2PN nào đang chào trên web ở thời điểm bạn xem. Muốn xem bảng đủ 6 loại căn của riêng một khu, mở trang khu đó hoặc trang bảng giá.
Vì sao Masterise và Lumiere đắt hơn hẳn?
Chênh lệch đến từ ba điểm. Thứ nhất, tiêu chuẩn bàn giao: Masteri West Heights bàn giao kèm nội thất liền tường, bếp, điều hòa âm trần, kính Low-E; Lumiere Evergreen thêm sàn gỗ, đá tự nhiên ở bếp và phòng tắm (theo Masterise Homes và VnEconomy). Thứ hai, tuổi tòa: Lumiere bàn giao tòa đầu tiên The Aura (A3) ngày 15/5/2026, nên căn còn rất mới. Thứ ba, phí quản lý cao hơn: Masteri West Heights và Lumiere 25.520 đ/m²/tháng gồm VAT, trong khi các khu Vinhomes và MIK ở mức 8.800–19.250 đ/m² (bảng phí của 3HLand, 5/2026). Người mua nhóm này chấp nhận chi phí ở cao hơn để đổi lấy hoàn thiện tốt hơn.
Lumi Hà Nội nằm ở đâu trong bảng giá?
Lumi Hà Nội có giá bán theo m² cao hơn nhóm Sapphire, Miami (theo tin rao batdongsan đầu 11/2026), nhưng giá thuê 2PN lại mềm hơn các phân khu phía nam vì nhiều căn mới bàn giao từ 8/9/2026, nhiều chủ cùng tìm khách một lúc. Lumi không có căn studio. Xem chi tiết ở bài Lumi Hà Nội hay phân khu Vinhomes.
Giá thuê theo khu chênh nhau bao nhiêu?
Cùng căn 2PN, nhóm Masterise (Masteri West Heights, Lumiere Evergreen) thường cao hơn nhóm Vinhomes đại trà khoảng 1,5–3 triệu mỗi tháng, theo một giỏ hàng môi giới lớn ngày 3/11/2026. Lumiere còn cao hơn ở căn đủ đồ. Bảng so sánh thuê 2PN theo khu (tự cập nhật):
| Khu | Thuê 2PN (trung vị) | Khoảng giá | Số căn |
|---|---|---|---|
| The Sola Park | 8,5 triệu | 8–9 triệu | 4 |
| Sapphire 1 | 9 triệu | 8–10 triệu | 15 |
| Sapphire 2 | 9 triệu | 7,2–11 triệu | 17 |
| Sapphire 3 | 9 triệu | 8–11 triệu | 19 |
| Imperia Smart City | 9,5 triệu | 8,5–12 triệu | 34 |
| The Sakura | 10,4 triệu | 8–13 triệu | 24 |
| The Miami | 10,5 triệu | 8,5–12 triệu | 13 |
| Lumi Signature | 10,5 triệu | 8–15 triệu | 14 |
| The Canopy Residences | 12 triệu | 9,5–13,5 triệu | 9 |
| Lumiere Evergreen | 12 triệu | 9,5–17 triệu | 62 |
| The Tonkin | 12,5 triệu | 10,5–14 triệu | 7 |
| Masteri West Heights | 13 triệu | 11–15 triệu | 21 |
Thuê là phần giá ổn định hơn bán. Bảng giá thuê 7/2025 của 3HLand và giỏ hàng 11/2026 cho thấy giá thuê gần như đi ngang qua hơn một năm, trong khi giá bán biến động mạnh. Nếu bạn đang cân nhắc thuê hay mua, đọc thêm có nên mua chung cư Vinhomes Smart City năm 2026.
Vì sao cùng loại căn mà giá chênh nhau nhiều?
Câu trả lời ngắn: nội thất, diện tích thực, vị trí trong tòa và việc giá đã gồm phí hay chưa. Năm yếu tố cụ thể:
- Nội thất. Theo giỏ hàng thuê 3/11/2026, căn đủ đồ cao hơn căn nguyên bản khoảng 1,5–2 triệu mỗi tháng ở studio, 1PN và tới khoảng 4 triệu ở căn 3PN. Với giá bán, căn còn nội thất mới cũng được chào cao hơn.
- Diện tích thông thủy hay tim tường. Mặt bằng tầng của chủ đầu tư ghi diện tích thông thủy; nhiều tin rao ghi tim tường (lớn hơn). Cùng một tổng giá, đơn giá theo tim tường sẽ thấp hơn. Khi so hai căn, luôn quy về cùng một loại diện tích. Bài diện tích tim tường và thông thủy giải thích kỹ.
- Kiểu căn trong cùng loại. Ở Sapphire, căn "2PN" có loại 1 WC khoảng 54 m² và loại 2PN+ khoảng 62–64 m². Ở The Tonkin, The Canopy, căn 2PN lớn hơn, khoảng 59–67 m² (mặt bằng tầng chủ đầu tư).
- Trục căn, hướng, view. Giá khác theo trục căn ngay từ lúc mở bán: theo tư liệu môi giới, căn trục Đông Nam tòa S4.03 được bán cao hơn các tòa khác trong khu 15–20%. Căn mặt Đại lộ Thăng Long có view thoáng nhưng ồn hơn căn bên trong (hồ sơ tòa S1.01).
- Phí quản lý đã gồm hay chưa. Theo tin thuê Chợ Tốt 10–11/2026, khoảng 32% tin ghi "miễn phí dịch vụ" (căn còn hạn miễn phí quản lý hoặc chủ nhà chịu). Hai căn cùng giá thuê có thể chênh vài trăm nghìn mỗi tháng tiền phí.
Cùng là "2PN", diện tích mỗi khu khác nhau bao nhiêu?
Khác khá nhiều, nên so giá theo tổng tiền dễ bị lệch. Bảng dưới lấy từ mặt bằng tầng của chủ đầu tư (diện tích thông thủy, m²), tổng hợp trong dữ liệu tòa của canhosmartcity. Khi thấy một căn 2PN ở The Victoria đắt hơn căn 2PN ở Sapphire, một phần là do căn lớn hơn khoảng 8–14 m², không hẳn vì đơn giá cao hơn.
| Khu | Studio | 1PN+ | 2PN | 2PN+ |
|---|---|---|---|---|
| Sapphire 1, 2, 3 | 24,5–36,4 | 42,8–48,1 | 53,7–55 | 61,8–64,5 |
| The Miami GS1–GS3 | 25,4–33,8 | 42,7–47,9 | 54–61,7 | 61,9–64,2 |
| The Sakura | 25,4–34 | 42,7–47,9 | 53,8–61,7 | 61,8–64,5 |
| The Tonkin | 25–28,7 | 48,9–49,1 | 59,3–65,5 | 70,4–74 |
| The Canopy | 25,4–34,8 | 49,9–50,3 | 60,3–66,8 | 68,6–76,2 |
| Masteri West Heights | 27,3–35,2 | 41,9–47,6 | 54–61,8 | 61,4–63,7 |
| Imperia | 28,1–32 | 42,9–47,7 | 54–64,3 | — |
| The Sola Park | 31,8–31,9 | 42,8–48 | 54,2–54,9 | 61,3–64,4 |
| The Victoria | 27–30,7 | 44,9–48 | 62,2–69,2 | 64,6–64,8 |
| Lumi Hà Nội (cả 3 khu) | không có | 1PN 42,2–47,1 | 53,4–74,3 | — |
Ô "—" là khu không có loại căn đó trên mặt bằng tầng đã thu thập. Diện tích có thể lệch nhỏ theo tầng; mặt bằng từng tòa xem ở trang tòa, ví dụ tòa S2.01. Muốn so đúng, chia tổng giá cho diện tích thông thủy ghi trên hợp đồng hoặc sổ hồng.
Giá chào khác giá chốt thế nào?
Giá trong mọi bảng giá, kể cả bảng này, là giá chủ nhà đưa ra. Theo 3HLand, giá chốt mua bán thường thấp hơn giá rao 2–5%. Mức thương lượng rộng hơn khi căn đã chào lâu, chủ cần tiền hoặc thị trường chậm.
Cũng cần biết hai hiện tượng làm méo bảng giá ở các trang tin rao:
- Giá "từ" để kéo khách. Nhiều tin thuê ghi "studio từ 5,5 triệu" trong khi trung vị thực tế cao hơn khoảng 0,5–1 triệu (đối chiếu Muaban, Homedy, một trang môi giới, 3/11/2026).
- Một người đăng chiếm phần lớn tin. Trên Chợ Tốt ngày 3/11/2026, một tài khoản đăng 76% tin thuê và 74% tin bán của cụm Vinhomes Smart City. Bảng giá chỉ dựa trên một trang tin rao vì vậy dễ phản ánh bảng giá của một bên.
Trên canhosmartcity, mỗi căn có nhãn "Cập nhật ngày" và "So với giá chung" để bạn thấy ngay căn đó cao hay thấp so với trung vị cùng khu, cùng loại.
Giá chung cư Vinhomes Smart City đang tăng hay giảm?
Số liệu đang chỉ hai chiều, nên đừng tin một con số đơn lẻ. Các mốc có nguồn:
| Nguồn | Phạm vi | Số liệu | Thời điểm |
|---|---|---|---|
| 3HLand (trích batdongsan) | Riêng Vinhomes Smart City | giá căn hộ +13% trong 12 tháng | 10/2026 |
| CBRE (qua CafeF) | Thứ cấp toàn Hà Nội | giá chào ~60 triệu/m², −5% so với quý trước, −8% so với cùng kỳ | quý 3/2026 |
| batdongsan.com.vn (qua CafeF) | Thứ cấp toàn Hà Nội | giá rao −15% từ đầu năm đến 9/2026 | 9/2026 |
| Tạp chí Kinh tế Tài chính | The Sapphire | rao bán 85–93 triệu/m² | quý 1/2026 |
| Giỏ hàng canhosmartcity | Căn 2PN cả web | 67,3 tr/m² | 11/2026 |
Đọc bảng: số "+13%" là riêng VSC so cùng kỳ, còn "−8%" và "−15%" là toàn Hà Nội, nên không mâu thuẫn trực tiếp. Riêng Sapphire, mức rao đỉnh quý 1/2026 cao hơn rõ so với tin rao tháng 11/2026 (đa số tin Sapphire trên Chợ Tốt, batdongsan đầu tháng 11 nằm quanh 58–69 triệu/m²). Nghĩa là người mua ở đỉnh đầu năm đang chịu lỗ nếu bán lúc này, và đó là nguồn gốc của nhiều tin "cắt lỗ". Đọc thêm bán cắt lỗ Vinhomes Smart City có thật không và giá đã tăng bao nhiêu từ khi mở bán 2018.
CBRE cũng ghi lãi suất thả nổi ở một số ngân hàng 13–15%/năm là rào cản với người mua vay (CafeF, 31/10/2026). Đây là lý do thị trường chậm lại, không phải do khu đô thị kém đi.

Dùng bảng giá này thế nào khi đi xem nhà?
Bảng giá chỉ có ích khi bạn dùng nó để đặt câu hỏi đúng. Cách làm của đội canhosmartcity khi tư vấn khách:
- Lấy trung vị cùng khu, cùng loại căn làm mốc. Căn chào cao hơn mốc trên 10% phải có lý do rõ (căn góc, tầng đẹp, nội thất mới, view công viên).
- Hỏi giá đã gồm phí quản lý, phí gửi xe chưa; với căn bán, hỏi ai chịu thuế thu nhập 2% và phí công chứng.
- Hỏi ngày căn bắt đầu chào. Căn đã chào lâu thường dễ thương lượng hơn.
- So thêm 2–3 căn cùng tòa trên trang tìm căn trước khi đặt cọc.
Nếu bạn là chủ nhà muốn biết căn của mình nên chào bao nhiêu, gửi thông tin ở trang ký gửi: đội ngũ so với các căn cùng tòa đang chào và báo lại mức giá đề xuất. Phí ký gửi do chủ nhà trả khi ký hợp đồng (bán 1% giá bán; cho thuê 1 tháng tiền nhà cho hợp đồng 12 tháng), khách thuê và khách mua không mất phí.
Lưu ý khi đọc bảng giá chung cư
- Giá trong bài là giá chào, không phải giá giao dịch. Giá chốt thường thấp hơn vài phần trăm.
- Số liệu tự cập nhật theo giỏ hàng: căn quá 14 ngày không kiểm lại sẽ tự ẩn, căn đã giao dịch bị gỡ.
- Ô ít căn chỉ để tham khảo. Khi cần quyết định, xem từng căn cụ thể ở danh sách chuyển nhượng hoặc danh sách cho thuê.
- Lumi Hà Nội là 3 phân khu do CapitaLand phát triển, nằm phía bắc Đại lộ Thăng Long, thuộc phường Xuân Phương (các phân khu còn lại ở phường Tây Mỗ); hợp đồng, phí quản lý, bàn giao theo chủ đầu tư CapitaLand.
- Số thị trường toàn Hà Nội (CBRE, batdongsan) không áp thẳng được cho từng khu. Mỗi khu có tốc độ tăng giảm khác nhau.
Hỏi nhanh
Giá chung cư Vinhomes Smart City hiện nay bao nhiêu?
Tháng 11/2026, căn 2PN đang chào bán trung vị 4,09 tỷ, studio khoảng 2,1 tỷ, 3PN khoảng 5,95 tỷ. Giá thuê 2PN 8,5–14,5 triệu/tháng. Đây là giá chào trong giỏ hàng canhosmartcity, giá chốt thường thấp hơn vài phần trăm sau thương lượng.
Khu nào ở Vinhomes Smart City đắt nhất, khu nào rẻ nhất?
Theo tin rao đầu tháng 11/2026, thứ tự giá bán theo m² từ cao xuống thấp là Lumiere Evergreen, Masteri West Heights, The Tonkin và Imperia, The Victoria, The Sakura, Sapphire và The Miami, cuối cùng là The Sola Park. Bảng so sánh khu trong bài tự cập nhật theo giỏ hàng.
Giá bán Vinhomes Smart City tính theo m² bao nhiêu?
Trung vị căn 2PN đang chào khoảng 67,3 tr/m². Con số dao động theo khu, tầng, hướng và nội thất. Nên hỏi rõ diện tích trong tin là thông thủy hay tim tường, vì cùng một căn, đơn giá theo tim tường sẽ thấp hơn đơn giá theo thông thủy.
Giá chung cư Vinhomes Smart City đang tăng hay giảm?
Hai chiều số liệu đều có. Một sàn môi giới ghi giá VSC tăng khoảng 13% trong 12 tháng tới 10/2026, còn CBRE ghi giá chào thứ cấp toàn Hà Nội quý 3/2026 giảm 8% so với cùng kỳ. Riêng The Sapphire, Tạp chí Kinh tế Tài chính (24/4/2026) ghi mức rao 85–93 triệu/m², cao hơn nhiều so với tin rao tháng 11/2026.
Giá trong tin rao có phải giá giao dịch thật không?
Không. Đó là giá chào. Theo 3HLand, giá chốt mua bán thường thấp hơn giá rao 2–5%. Ngoài ra có tin ghi giá thấp để kéo khách. Trên canhosmartcity, mỗi căn có ngày cập nhật và nhãn so với giá chung để bạn biết căn đó cao hay thấp so với mặt bằng.
Bảng giá trên canhosmartcity cập nhật bao lâu một lần?
Số trong bảng tự lấy từ các căn đang chào trên web nên đổi ngay khi giỏ hàng đổi. Căn quá 14 ngày không được kiểm lại sẽ tự ẩn, căn đã giao dịch cũng bị gỡ. Bài này được biên tập lại mỗi tháng để cập nhật phần nhận định thị trường.
- Giá chào trên batdongsan.com.vn (130 tin bán, 70 tin thuê, đọc bằng trình duyệt) (3/11/2026)
- Giỏ hàng thuê giỏ hàng môi giới công khai (tệp data.json công khai) (3/11/2026)
- 3HLand: bảng giá Vinhomes Smart City (10/2026)
- CafeF: Chung cư giảm giá, người mua vẫn dè dặt (số CBRE, batdongsan quý 3/2026) (31/10/2026)
- Tạp chí Kinh tế Tài chính: giá căn hộ chung cư quý I/2026 (24/4/2026)
- 3HLand: phí dịch vụ Vinhomes Smart City từng tòa (T5/2026) (5/2026)

Bài viết dựa trên giỏ hàng canhosmartcity cập nhật hằng ngày và kho tư liệu đã đối chiếu nhiều nguồn; số liệu nào chưa chắc được ghi rõ nguồn. Đơn vị môi giới, không phải chủ đầu tư.
Đọc tiếp



